UBMTTQVN thị xã Tịnh Biên bàn giao nhà đại đoàn kết cho hộ nghèo xã An Cư
Ngày 22/6/2024, UBMTTQVN thị xã Tịnh Biên phối hợp Đảng ủy, Chính quyền xã An Cư cùng đơn vị tài trợ tổ chức Lễ bàn giao nhà đại đoàn kết cho gia đình ông Chau Chhương (sinh năm 1950), là hộ nghèo có hoàn cảnh cảnh khó khăn về nhà ở thuộc ấp Vĩnh Thượng, xã An Cư. Đến dự lễ bàn giao có Phó Chủ tịch UBMTTQVN thị xã Chau Kim Ba; ông Trương Văn Hòa- Chủ tịch UBND xã An Cư; ông Phạm Đức Vũ- Phó Giám đốc Công ty TNHH Nông nghiệp Trường Hải THACO An Giang.